ಸಮಾಚಾರ

ಜೈಲಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರೀತಿ, ಮದುವೆ, ಮಗು, ಇನ್ನು ಜೈಲಿನಲ್ಲಿಯೇ ಆಕೆ ಜೀವನ ಬಿಹಾರದ ಲೇಡಿ ಡಾನ್

👇 ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳೋದು ಒಳ್ಳೆಯದು, ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳಿ 👍 👇👇

👆ನಮ್ಮ ಪೇಜ್ ಲೈಕ್ 👍 ಮಾಡಲು ಮರಿಬೇಡಿ ಫ್ರೆಂಡ್ಸ್ 👆

ಜೈಲಿನಲ್ಲಿ ಪ್ರೀತಿ ಮಾಡಿದ್ಲು, ಜೈಲಿನಲ್ಲಿಯೇ ಮದುವೆಯಾದ್ಲು, ಜೈಲಿನಲ್ಲಿಯೇ ಮಗು ಕೂಡ ಜನಿಸಿದೆ. ಇನ್ನು ಜೈಲಿನಲ್ಲಿಯೇ ಆಕೆ ಜೀವನ ಕಳೆಯಲಿದ್ದಾಳೆ. ಆಕೆ ಬಿಹಾರದ ಲೇಡಿ ಡಾನ್ ಪೂಜಾ ಠಾಕೂರ್. ಮುಜಾಫರ್ಪುರ ಜೈಲಿನಲ್ಲಿರುವ ಲೇಡಿ ಡಾನ್ ಗೆ ಕೋರ್ಟ್ ಜೀವಾವಧಿ ಶಿಕ್ಷೆ ವಿಧಿಸಿದೆ. 2012ರಲ್ಲಿ ಲೇಡಿ ಡಾನ್ ಪೂಜಾಳನ್ನು ನೀರಜ್ ಕುಮಾರ್ ಅಪಹರಣ ಹಾಗೂ ಸುಲಿಗೆ ಆರೋಪದ ಮೇಲೆ ಬಂಧಿಸಲಾಗಿತ್ತು.

ಲೇಡಿ ಡಾನ್ ವಿರುದ್ಧ ಬಿಹಾರದಲ್ಲಿ ಸಾಕಷ್ಟು ಪ್ರಕರಣ ದಾಖಲಾಗಿದೆ. ಪಾಟ್ನಾದಲ್ಲಿ ಪಾಲಿಟೆಕ್ನಿಕ್ ಓದುತ್ತಿರುವಾಗಲೇ ಪೂಜಾ, ಅಪರಾಧ ಜಗತ್ತಿನ ಜೊತೆ ಸಂಬಂಧ ಹೊಂದಿದ್ದಳು. 2013ರಲ್ಲಿ ತನ್ನ ಗೆಳೆಯ ಕೈಲಾಶ್ ಜೊತೆ ಸೇರಿ ಇಬ್ಬರನ್ನು ಅಪಹರಿಸಿದ್ದಳು. ಲೇಡಿ ಡಾನ್ ಅಪಹರಣ ಮಾಡ್ತಿದ್ದ ವಿಧಾನ ಕೂಡ ಭಿನ್ನವಾಗಿದೆ. ಆಕೆ ಅಪಹರಿಸಿದ ವ್ಯಕ್ತಿಗಳನ್ನು ಒಂದು ದಿನಕ್ಕಿಂತ ಹೆಚ್ಚು ಕಾಲ ಜೊತೆಯಲ್ಲಿಟ್ಟುಕೊಳ್ಳುತ್ತಿರಲಿಲ್ಲ.

ಪಾಟ್ನಾದ ಅನೇಕ ಠಾಣೆಯಲ್ಲಿ ಆಕೆ ವಿರುದ್ಧ ಕೇಸ್ ದಾಖಲಾಗಿದೆ.

ಪಾಟ್ನಾ ಸೇರಿದಂತೆ ವಿವಿಧ ಠಾಣೆಗಳಲ್ಲಿಯೂ ಕೇಸ್ ದಾಖಲಾಗಿದೆ. 2012ರಲ್ಲಿ ಪೂಜಾ ಕ್ರಿಮಿನಲ್ ಕೇಸ್ ನಲ್ಲಿ ಸಿಕ್ಕಿಬಿದ್ದಾಗ ಆಕೆ ಸುದ್ದಿಗೆ ಬಂದಿದ್ದಳು. ಅಪರಾಧಿ ಮುಖೇಶ್ ಪಾಠಕ್ ಜೊತೆ ಜೈಲಿನಲ್ಲಿಯೇ ಆಕೆಗೆ ಲವ್ ಶುರುವಾಗಿತ್ತು. ವಿಧಿ ವಿಧಾನದ ಮೂಲಕ ಜೈಲಿನಲ್ಲಿಯೇ ಮದುವೆ ಕೂಡ ಆಯ್ತು. ಜೈಲಧಿಕಾರಿಗಳ ಕಚೇರಿಯನ್ನೇ ಬೆಡ್ ರೂಂ ಮಾಡಿಕೊಂಡಿದ್ದ ಇವರಿಗೆ ಒಂದು ಹೆಣ್ಣು ಮಗು ಕೂಡ ಜನಿಸಿದೆ. ಮಗುವೊಂದಿಗೆ ಕೋರ್ಟ್ ಗೆ ಬಂದಿದ್ದಳು ಪೂಜಾ. ಆಕೆಯನ್ನು ನೋಡಲು ಕೋರ್ಟ್ ಮುಂದೆ ಜನರ ದಂಡೇ ನೆರೆದಿತ್ತು.

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Comments

comments

Click to comment

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

ನಮ್ಮಲ್ಲಿ ಜನಪ್ರಿಯ

To Top