ಮನೋರಂಜನೆ

ಚರ್ಚೆಗೆ ಗ್ರಾಸವಾಯ್ತು ಸುಕೃತಾ ವಾಗ್ಲೆ ಪೋಷಾಕು: ಸುಕೃತಾ ಕೊಟ್ಟ ಸಮರ್ಥನೆಗೆ ಭೇಷ್ ಅಂದ್ರು ನೆಟ್ಟಿಗರು.

ಚರ್ಚೆಗೆ ಗ್ರಾಸವಾಯ್ತು ಸುಕೃತಾ ವಾಗ್ಲೆ ಪೋಷಾಕು: ಸುಕೃತಾ ಕೊಟ್ಟ ಸಮರ್ಥನೆಗೆ ಭೇಷ್ ಅಂದ್ರು ನೆಟ್ಟಿಗರು.

 

 

ಜಟ್ಟ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ದಿಟ್ಟ ಅಭಿನಯ ತೋರಿ ಸಿನಿಪ್ರೇಮಿಗಳನ್ನು ದಂಗಾಗಿಸಿದ್ದ ಸುಕೃತ ವಾಗ್ಲೆ ತಮ್ಮ ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಖಾತೆಯಲ್ಲಿ ಹಾಕಿದ್ದ ಫೋಟೋವೊಂದು ಇದೀಗ ದೊಡ್ಡ ಮಟ್ಟದಲ್ಲಿ ವೈರಲ್‌ ಆಗಿದ್ದು, ಆ ಫೋಟೋಗೆ ಸುಕೃತಾ ನೀಡಿರುವ ಸಮರ್ಥನೆಗೆ ನಟಿಯರು ಬೆನ್ನುತಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ.

ತನ್ನ ಹಾಟ್ ಫೋಟೋ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡಿರುವ ಸುಕೃತ ಫೋಟೊಕೆಳಗೆ ಬರೆದಿರುವ ಅಡಿಬರಹ ಈ ರೀತಿ ಇದೆ “ಈ ಫೋಟೋ ಅಪ್ಲೋಡ್ ಮಾಡೋಕೆ ನನಗೆ ಭಯ ಆಗ್ತಾ ಇತ್ತು.. ಈ ಫೋಟೋ ಹಾಕೋಕು ಮುಂಚೆ ‘ಅವರೇನ್ ಅಂದುಕೊಳ್ತಾರೋ’ ಅಂತ ತುಂಬಾ ಸಲ ಯೋಚ್ನೆ ಮಾಡ್ದೆ. ಆದ್ರೆ ಈ ಥರಾ ಫೋಟೋ ಸೋಷಿಯಲ್ ಮಿಡಿಯಾದಲ್ಲಿ ಹಾಕೋಕೆ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿ ಬಹುತೇಕ ಹುಡುಗಿಯರು ಹೆದರಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಾರೆ, ಇದಕ್ಕೆ ಕಾರಣ ಈ ಸಮಾಜ.. ಆದ್ರೆ ಅಂದುಕೊಂಡಿದ್ದನ್ನ ಸಾಧಿಸ ಬೇಕಾದ್ರೆ ಯಾವುದರ ಬಗ್ಗೆಯೂ ಹೆಚ್ಚು ತಲೆ ಕೆಡಿಸಿಕೊಳ್ಳಬಾರದು ಅವರ ಅಭಿವ್ಯಕ್ತಿಗೆ ಹೆದರ‌ಬೇಕಿಲ್ಲ. ನಾನು ಈ ಹಿಂದೆ ಇಷ್ಟೊಂದು ಹಾಟ್‌ ಆಗಿ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿರಲಿಲ್ಲ”

 

 

ತನ್ನ ಹಾಟ್ ಫೋಟೋಗೆ ನೀಡಿದ ಸಮರ್ಥನೆ ಈಗ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಮೆಚ್ಚುಗೆ ವ್ಯಕ್ತವಾಗುತ್ತಿದ್ದು ಪೋಸ್ಟ್ ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ವೈರಲ್ ಆಗುತ್ತಿದೆ. ಈ ಬಗ್ಗೆ ಖಾಸಗಿ ಸಂದರ್ಶನದಲ್ಲಿ ಮಾತನಾಡಿರುವ ಸುಕೃತ “ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ನಾನು ಒಂದು ಫೋಟೋ ಹಾಕಿದ್ದೆ. ಆ ಫೋಟೋ ನೋಡುಗರಿಗೆ ಮುಜುಗರ ತರಿಸುವಷ್ಟು ನಾನು ಎಕ್ಸ್‌ಪೋಸ್‌ ಮಾಡಿರಲಿಲ್ಲ.ಆದಾಗ್ಯೂ ಆ ಫೋಟೋಗೆ ಬಂಡಿದ್ದ ಕಾಮೆಂಟ್‌ಗಳು ನನ್ನ ಮನಸಿಗೆ ನಿಜಕ್ಕೂ ನೋವು ತಂದಿತ್ತು. ಈಗ ನಾನು ಸಿಕ್ಕಾಪಟ್ಟೆ ಎಕ್ಸ್‌ಪೋಸ್‌ ಮಾಡಿ ಯಾವ ರೀತಿ ಕಾಮೆಂಟ್ ಮಾಡ್ತಾರೆ ನೋಡೋಣ ಅಂತ ಈ ಫೋಟೋ ಹಾಕಿದ್ದೀನಿ ಆದರೆ ಇದಕ್ಕೆ ಜಾಸ್ತಿ ಯಾರು ಕೆಟ್ಟದಾಗಿ ಕಾಮೆಂಟ್‌ ಮಾಡಿಲ್ಲ. ಎಲ್ಲರೂ ಪಾಸಿಟವ್‌ ಆಗಿಯೇ ಕಾಮೆಂಟ್‌ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ” ಎಂದು ಹೇಳಿದ್ದಾರೆ.

 

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top