ಮನೋರಂಜನೆ

ಸಿನಿಮಾರಂಗಕ್ಕೆ ‘ಸರಿಗಮಪ’ ಖ್ಯಾತಿಯ ಸುಹಾನ ಸೈಯದ್ ಪ್ರವೇಶ!

ಝೀ ಕನ್ನಡ ವಾಹಿನಿಯಲ್ಲಿ ಮೂಡಿಬರುತ್ತಿರುವ ಜನಪ್ರಿಯ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮವಾದ ಸರಿಗಮಪ ಸೀಸನ್ 13ರ ಸ್ಪರ್ಧಿಯಾಗಿದ್ದ ಸುಹಾನಾ ಸೈಯದ್ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಹಾಡುವ ಅವಕಾಶವನ್ನು ಗಿಟ್ಟಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಸರಿಗಮಪ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದದ ಅನೇಕ ಸ್ಪರ್ಧಿಗಳಿಗೆ ಸಿನಿಮಾದಲ್ಲಿ ಹಾಡುವ ಚಾನ್ಸ್ ಸಿಕ್ಕಿದ್ದು ಈಗ ಆ ಸಾಲಿಗೆ ಸುಹಾನಾ ಕೂಡ ಸೇರಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

 

 

‘ಸ್ಟೇಟ್ ಮೆಂಟ್ 8/11’ ಚಿತ್ರದ ‘ನರನಾಡಿ ನುಡಿಯುತ್ತೆ ಹಿಂದುಸ್ತಾನ್’ ಎಂಬ ಹಾಡನ್ನು ಸುಹಾನಾ ಹಾಡಿದ್ದು ಇದೊಂದು ದೇಶಭಕ್ತಿಯ ಕಾನ್ಸೆಪ್ಟಿನ ಹಾಡಾಗಿದೆ.. ಸರಿಗಮಪ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮದಲ್ಲಿ ಸುಹಾನಾ ಅವರ ಗಾಯನದ ಶೈಲಿಯನ್ನು ಕಂಡು ಮೆಚ್ಚಿಕೊಂಡಿದ್ದ ಚಿತ್ರತಂಡ ಇದೀಗ ಅವರ ಚಿತ್ರದ ಪ್ರಮುಖ ಅಂಶಗಲ್ಲಿ ಒಂದಾಗಿರುವ ಈ ಹಾಡನ್ನು ಹಾಡಿಸಿದೆ.

 

 

ಅಪ್ಪಿ ಪ್ರಸಾದ್ ಈ ಚಿತ್ರದ ಮಾಡುತ್ತಿದ್ದು ಪ್ರಧಾನಿ ನರೇಂದ್ರ ಮೋದಿ ಅವರ ಕೆಲಸದ ವೈಖರಿಯ ಮತ್ತು ನೋಟು ಬ್ಯಾನ್ ಕುರಿತಾದ ಸಿನಿಮಾ ಇದಾಗಿದೆ. ಹೇಮಂತ್ ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಸಂಗೀತ ನಿರ್ದೇಶನ ನೀಡಿದ್ದಾರೆ. ಈಗಾಗಲೇ ಚಿತ್ರದ ಟ್ರೈಲರ್ ಕೂಡ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗಿದ್ದು ನಿಧಾನವಾಗಿ ಚಿತ್ರಪ್ರೇಮಿಗಳ ಗಮನ ಸೆಳೆಯುತ್ತಿದೆ. ವೇಣು ಕೆ ಎಚ್ ಎಂಬವರು ಈ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ಬಂಡವಾಳ ಹೂಡಿದ್ದಾರೆ..

 

 

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top