ಸಮಾಚಾರ

ಇಷ್ಟುದಿನ ಮೌನವಾಗಿದ್ದ ಉಪೇಂದ್ರ ಕಡೆಯಿಂದ ಬಂತು ಹೊಸ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್!

ಕರ್ನಾಟಕ ಪ್ರಜ್ಞಾವಂತ ಜನತಾ ಪಕ್ಷ ಅನ್ನೋ ಪಕ್ಷ ಸ್ಥಾಪಿಸಿ ಥೇಟು ಒಂದು ಸಿನಿಮಾ ಸ್ಕ್ರಿಪ್ಟಿನಂಥಾ ರಂಗು ರಂಗಾದ ಐಡಿಯಾಗಳ ಮೂಲಕ ಹೊಸತೇನನ್ನೋ ಸೃಷ್ಟಿಸುವ ಭ್ರಮೆ ಬಿತ್ತಿದ್ದವರು ಉಪೇಂದ್ರ. ಭ್ರಷ್ಟಾಚಾರವನ್ನೆಲ್ಲ ನೀಟಾಗಿ ಗುಡಿಸಿ ಸ್ವಚ್ಛವಾದ ಕರ್ನಾಟಕ ಕಟ್ಟುತ್ತೇನೆಂಬಂತೆ ಪ್ರಚಾರ ನಡೆಸಿದ್ದ ಉಪೇಂದ್ರ ತನ್ನ ಸ್ವಂತ ಪಕ್ಷದಿಂದಲೇ ಕೇವಲ ಐದೇ ತಿಂಗಳಿಗೆ ಹೊರಬಂದಿರುವುದು ಈಗ ಹಳೆಯ ಸಂಗತಿ.

 

 

ಸದ್ಯ ಉಪೇಂದ್ರ ಅವರು ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ರಾಜಕೀಯದಿಂದ ದೂರ ಉಳಿಯಲು ನಿರ್ಧರಿಸಿದ್ದು ಮತ್ತೆ ಸಿನಿಮಾಗಳ ಕಡೆ ಗಮನಹರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನುವ ಬ್ರೇಕಿಂಗ್ ನ್ಯೂಸ್ ಅವರ ಆಪ್ತವಲಯದಿಂದ ಕೇಳಿಬರುತ್ತಿದೆ. ಕೆಪಿಜೆಪಿಯಿಂದ ಹೊರಬಂದಿರುವ ಅವರು ಹೊಸದಾಗಿ ಪಕ್ಷ ಸ್ಥಾಪನೆ ಮಾಡುವುದಾಗಿ ಹೇಳಿದ್ದರು. ಆದರೆ ಉಪೇಂದ್ರ ಅವರ ಪಕ್ಷ ಇನ್ನೂ ಸ್ಥಾಪನೆಯಾಗಿಲ್ಲ, ಸದ್ಯಕ್ಕೆ ಆಗುವ ಲಕ್ಷಣಗಳೂ ಕಾಣಿಸುತ್ತಿಲ್ಲ. ಆದ್ದರಿಂದಲೇ ಉಪೇಂದ್ರ ಏನಾದರೂ ರಾಜಕೀಯಕ್ಕೆ ಮರಳಬೇಕೆಂದರೆ 2019ರ ಲೋಕಸಭೆ ಚುನಾವಣೆಯವರೆಗೆ ಕಾಯಲೇಬೇಕು. ಹಾಗಾಗಿ ತಾತ್ಕಾಲಿಕವಾಗಿ ರಾಜಕೀಯದಿಂದ ದೂರ ಉಳಿಯಲು ಉಪೇಂದ್ರ ನಿರ್ಧರಿಸಿ ತಮ್ಮ ಸಿನಿಮಾಗಳ ಕಡೆ ಗಮನಹರಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎನ್ನಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

 

 

ಇನ್ನೂ ಸ್ವಲ್ಪ ಬಾಕಿ ಉಳಿದಿರುವ ‘ಹೋಮ್ ಮಿನಿಸ್ಟರ್’ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಉಪೇಂದ್ರ ಮೊದಲು ಮುಗಿಸಿಕೊಡಬೇಕಾಗಿದೆ. ಈ ಚಿತ್ರ ತೆಲುಗು ಮತ್ತು ಕನ್ನಡ ಎರಡು ಭಾಷೆಗಳಲ್ಲೂ ಏಕಕಾಲಕ್ಕೆ ಬಿಡುಗಡೆಯಾಗುತ್ತಿದೆ. ಇದು ಮುಗಿದ ನಂತರ ಕೆ.ಮಾದೇಶ್ ನಿರ್ದೇಶನದ ಉಪ್ಪಿ-ರುಪ್ಪಿ ಚಿತ್ರ ಕೂಡ ಅರ್ಧಕ್ಕೆ ನಿಂತಿದ್ದು ಆ ಸಿನಿಮಾವನ್ನು ಪೂರ್ಣಗೊಳಿಸಲಿದ್ದಾರೆ. ಇದಾದ ನಂತರ ನಿರ್ದೇಶಕ ಗುರುದತ್ ನಿರ್ದೇಶನ ಮಾಡಲಿರುವ ಹೊಸ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ಉಪೇಂದ್ರ ನಾಯಕನಾಗಿ ಅಭಿನಯಸಿಲಿದ್ದಾರಂತೆ.

 

 

ಇವೆಲ್ಲವುಗಳ ಮದ್ಯೆಯೇ ಮತ್ತೊಂದು ಇಂಟರೆಸ್ಟಿಂಗ್ ಸಂಗತಿ ತಿಳಿದುಬಂದಿದ್ದು ಉಪೇಂದ್ರ ಮತ್ತೆ ನಿರ್ದೇಶನಕ್ಕೆ ಮರಳಲಿದ್ದಾರಂತೆ. ಉಪೇಂದ್ರ ಅವರು ಈ ಚಿತ್ರಗಳು ಮುಗಿದ ನಂತರ ತಮ್ಮ ನಿರ್ದೇಶನದ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಶುರುಮಾಡಲು ಮುಂದಾಗಿದ್ದು ಈ ಚಿತ್ರವನ್ನು ಅದ್ದೂರಿಯಾಗಿ ತಯಾರಿಸುವ ಯೋಜನೆಯಿದೆ. ಉಪೇಂದ್ರ ಅವರ ಹುಟ್ಟುಬಹ್ಹದ ದಿನದಂದು ಉಪ್ಪಿ ನಿರ್ದೇಶನ ಈ ಹೊಸ ಚಿತ್ರ ಆರಂಭವಾಗಲಿದೆಯಂತೆ.

 

 

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top