ಹೆಚ್ಚಿನ

ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಮೂಲಕವೂ LPG ಸಿಲಿಂಡರ್ ಬುಕ್ ಮಾಡಬಹುದು ಹೇಗೆ ಅಂತ ತಿಳ್ಕೊಳಿ.

ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಮೂಲಕ LPG ಸಿಲಿಂಡರ್ ಬುಕ್ ಮಾಡಬಹುದು ಹೇಗೆ ಅಂತ ತಿಳ್ಕೊಳಿ.

 

 

ಇದು ಇಂಟರ್ನೆಟ್ ಯುಗ, ಸೋಷಿಯಲ್ ಮೀಡಿಯಾಗಳ ಜಾಯಮಾನ. ಬೆಳಿಗ್ಗೆ ಎದ್ದಾಗಿಯಿಂದ ಹಿಡಿದು ಮಲಗುವವರೆಗೂ ಕೈನಲ್ಲಿ ಉದ್ದುದ್ದ ಫೋನ್’ಗಳನ್ನ ಹಿಡಿದು ಅದು ಇದು ಅಂತ ಮಾಡೋದು ಸರ್ವೇ ಸಾಮಾನ್ಯವಾಗಿಬಿಟ್ಟಿದೆ. ಅದರಲ್ಲೂ ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಎಂಬ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣ ನಮ್ಮ ಜನವನ್ನು ವ್ಯಾಪಕವಾಗಿ ಆವರಿಸಿಕೊಂಡಿದೆ. ತಮ್ಮ ತಮ್ಮ ಮಾಹಿತಿಗಳನ್ನು ಫೇಸ್ಬುಕ್ ನಲ್ಲಿ ಹಂಚಿಕೊಳ್ಳುವವರ ಸಂಖ್ಯೆ ಹೆಚ್ಚಾಗಿರುವುದರಿಂದ ಅನೇಕ ಕಂಪನಿಗಳು ಫೇಸ್ಬುಕ್ ನಲ್ಲಿಯೇ ಜಾಹಿರಾತುಗಳನ್ನು ನೀಡುತ್ತವೆ. ಇದೀಗ ಒಂದು ಹೆಜ್ಜೆ ಮುಂದೆ ಹೋಗಿರುವ ಇಂಡಿಯನ್ ಆಯಿಲ್ ಕಾರ್ಪೊರೇಷನ್ ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಮೂಲಕ ಗ್ಯಾಸ್ ಬುಕ್ಕಿಂಗ್ ಗೆ ಅವಕಾಶ ಕೊಟ್ಟಿದೆ.

ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಮೂಲಕ ಸಿಲಿಂಡರ್ ಬುಕ್ ಮಾಡುವ ವಿಧಾನ ಈ ಕೆಳಕಂಡಿದೆ.

 

 

1. ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಮೂಲಕ ಗ್ಯಾಸ್ ಬುಕ್ಕಿಂಗ್ ಮಾಡಬಯಸುವವರು ನಿಮ್ಮ ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಖಾತೆಗೆ ಲಾಗಿನ್ ಮಾಡಿ ಇಂಡಿಯನ್ ಗ್ಯಾಸ್ ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಪೇಜ್ https://www.facebook.com/IndianOilCorpLimited ಗೆ ಹೋಗಬೇಕು.

2. ನಂತರ ಆ ಪುಟದಲ್ಲಿ ಕಾಣಿಸುವ ‘ಬುಕ್ ನೌ’ ಬಟನ್ ಒತ್ತಿರಿ. ನಂತರ ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಇ-ಮೇಲ್ ಅನ್ನು ಈಗಾಗಲೇ ಪಟ್ಟಿ ಮಾಡಲಾಗಿರುವ ಪುಟವನ್ನು ತೆರೆಯಲಾಗುತ್ತದೆ. ಕೊಟ್ಟಿರುವ ಸ್ಥಳದಲ್ಲಿ ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಪಿಜಿ ಐಡಿ ಅನ್ನು ತುಂಬಬೇಕು ಮತ್ತು continue ಗುಂಡಿಯನ್ನು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿ.

3.BOKK NOW ಆಯ್ಕೆ ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಕಾಣಿಸಿಕೊಳ್ಳುತ್ತದೆ, ಇದರಲ್ಲಿ ನೀವು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಬೇಕಾಗುತ್ತದೆ. ಇದರ ನಂತರ, ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ಗ್ಯಾಸ್ ಏಜೆನ್ಸಿಯ ಹೆಸರನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಪಿಜಿ ಅನಿಲವನ್ನು ಬುಕ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ.

4. ಇದರ ನಂತರ, ನಿಮ್ಮ ಹೆಸರು ಮತ್ತು ಸಂಬಂಧಿತ ಗ್ಯಾಸ್ ಏಜೆನ್ಸಿಯ ಹೆಸರನ್ನು ಪ್ರದರ್ಶಿಸಲಾಗುತ್ತದೆ ಮತ್ತು ಕ್ಲಿಕ್ ಮಾಡಿದ ನಂತರ, ನಿಮ್ಮ ಎಲ್ಪಿಜಿ ಅನಿಲವನ್ನು ಬುಕ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತದೆ. ಇಂಡಿಯನ್ ಆಯಿಲ್ ಕಾರ್ಪೋರೇಶನ್ (ಐಓಸಿ) ಪ್ರಾರಂಭಿಸಿದ ಇತ್ತೀಚಿನ ನವೀಕರಣಗಳಲ್ಲಿ ಒಂದಾದ ಎಲ್ಪಿಜಿ ಗ್ಯಾಸ್ ಸಿಲಿಂಡರ್ನ ಫೇಸ್ಬುಕ್ ಪೇಜ್ ಮೂಲಕ ಬುಕಿಂಗ್ ಮಾಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ ಮತ್ತು ಬುಕ್ಕಿಂಗ್ ಅನ್ನು ಯಾವುದೇ ತೊಂದರೆಗಳಿಲ್ಲದೆ ದೃಢಪಡಿಸುವ ಸಲುವಾಗಿ ಕ್ರಮಬದ್ಧವಾಗಿ ಅನುಸರಿಸಬೇಕಾದ ಅಗತ್ಯವಿದೆ.

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top