ಸಿನಿಮಾ

ಕದ್ದು ಮುಚ್ಚಿ ಮದುವೆಯಾದಳ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ , ಹೀಗೆ ಅನಿಸೋಕೆ ಏನ್ ಕಾರಣ ಗೊತ್ತಾ

ಬಾಲಿವುಡ್ ಹಾಗು ಹಾಲಿವುಡ್ ನಟಿ ಆಗಿರುವ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಚೋಪ್ರಾ ಬಹುಬೇಡಿಕೆಯ ನಟಿ ಆಗಿದ್ದಾರೆ. ಇವರು ಹಾಲಿವುಡ್ ನಲ್ಲೂ ಕೂಡ ನಟಿಸಿ ಸೈ ಎನಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. ಪಿಗ್ಗಿ ತಮ್ಮ ವಿನೂತನ ನಟನೆಯಿಂದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳ ಮನ ಕದ್ದವಳು. ಇವಳು ಹಾಲಿವುಡ್ ಗೆ ಎಂಟ್ರಿ ಕೊಟ್ಟ ಬಳಿಕ ಬಾಲಿವುಡ್ ಯಾವ ಚಿತ್ರದಲ್ಲೂ ಕಾಣಿಸಿಕೊಂಡಿರಲಿಲ್ಲ.

 

 

ಈ ನಡುವೆ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಗುಟ್ಟಾಗಿ ಮಾಡುವೆ ಆಗಿದ್ದರೆ ಎಂಬ ಗುಸು ಗುಸು ಮಾತುಗಳು ಕೇಳಿ ಬರುತ್ತಿವೆ ಎನ್ನಲಾಗಿದೆ. ಇದಕ್ಕೆಲ್ಲ ಒಂದು ಭಲವಾದ ಕಾರಣವೂ ಇದೆ ಹೌದು ಕೆಲವು ದಿನಗಳ ಹಿಂದೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣ ಇನ್ಸ್ಟಾ ಗ್ರಾಮ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಛೋಪ್ರಾ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ ಒಂದು ಚಿತ್ರದಿಂದ ಅಭಿಮಾನಿಗಳು ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಮದುವೆ ಆಗಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ಮಾತನಾಡಿಕೊಳ್ಳುತ್ತಿದ್ದಾರೆ.

 

 

ಪ್ರೈವೇಟ್ ಜೆಟ್ ನಲ್ಲಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಕುಳಿತುಕೊಂಡು ಚಿತ್ರವನ್ನು ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣದಲ್ಲಿ ಪೋಸ್ಟ್ ಮಾಡಿದ್ದರು. ಈ ಫೋಟೋದಲ್ಲಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಕೈಗೆ ಕರಿಮಣಿ ಮಂಗಳ ಸೂತ್ರ ಧರಿಸಿರುವ ಹಾಗೆ ಕಾಣಿಸುತ್ತದೆ. ಪ್ರೈವೇಟ್ ಜೆಟ್ ಒಳಗೆ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಕೂತಿರುವ ಫೋಟೋಗೆ ಇನ್ಸ್ಟಾ ಗ್ರಾಮ್ ನಲ್ಲಿ ಹೆಚ್ಚು ಲೈಕ್ಸ್ ಸಿಕ್ಕಿವೆ. ಹಾಗೇ, ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಮದುವೆ ಆಗಿದ್ದಾರಾ ಎಂಬ ಅನುಮಾನ ಕೂಡ ಅನೇಕರಲ್ಲಿ ಮೂಡಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ.

 

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top