ಸಿನಿಮಾ

ಡಿಂಪಲ್ ಕ್ವೀನ್ ಗೆ ರಾತ್ರೋರಾತ್ರಿ ಬಂದ ಕಾಲ್ ನಿಂದ `ನಟ ಸಾರ್ವಭೌಮ’ ನಿಗೆ ಗ್ರೀನ್ ಸಿಗ್ನಲ್ ಕೊಟ್ರು

ಪವರ್‌ಸ್ಟಾರ್ ಪುನೀತ್ ರಾಜ್‌ಕುಮಾರ್ ಅಭಿನಯ ಮಾಡುತ್ತಿರುವ ಚಿತ್ರ ನಟಸಾರ್ವಭೌಮ ನಾನಾ ರೀತಿಯಲ್ಲಿ ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿದೆ. ಚಿತ್ರಕ್ಕಾಗಿ ಪುನೀತ್ ಹೊಸ ಹೇರ್ ಸ್ಟೈಲ್ ಮಾಡಿಸಿ ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿದ್ದರು ನಂತರ ನಾಯಕಿಯ ಆಯ್ಕೆ ಬಗ್ಗೆ ಗೊಂದಲ ಉಂಟಾಗಿ ಸುದ್ದಿಯಲ್ಲಿತ್ತು.

 

 

`ನಟ ಸಾರ್ವಭೌಮ’ ಚಿತ್ರಕ್ಕೆ ನಾಯಕಿ ಪಾತ್ರಕ್ಕೆ ಮಹಾರಾಷ್ಟ್ರದ ಬೆಡಗಿ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾ ಜ್ವಾಲಕರ್ ಆಯ್ಕೆ ಆಗಿದ್ದರು. ಡೇಟ್ಸ್ ಹೊಂದಾಣಿಕೆ ಅಗಸಿರುವ ಕಾರಣದಿಂದ ಪ್ರಿಯಾಂಕಾರನ್ನ ಚಿತ್ರತಂಡ ಕೈಬಿಟ್ಟಿತ್ತು. ಆದರೆ ಈಗ `ನಟ ಸಾರ್ವಭೌಮ’ ಸಿನಿಮಾಗೆ ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ಆಯ್ಕೆ ಆಗಿದ್ದರೆ ಎಂಬ ಮಾಹಿತಿ ಖಚಿತವಾಗಿದೆ.

 

 

ಕಳೆದ ತಿಂಗಳು ನಡೆದ `ನಟ ಸಾರ್ವಭೌಮ’ ಚಿತ್ರದ ಮುಹೂರ್ತ ಕಾರ್ಯಕ್ರಮ ಮುಗಿದ ಬಳಿಕ ಮರುದಿನವೇ ರಾತ್ರೋರಾತ್ರಿ ಬಂದ ಒಂದೇ ಒಂದು ಫೋನ್ ಕಾಲ್ ಸಿನಿಮಾಗಾಗಿ ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ಗ್ರೀನ್ ಸಿಗ್ನಲ್ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದರು. ರಾತ್ರಿ ಸುಮಾರು 10.30 ಕ್ಕೆ ನಿರ್ಮಾಪಕ ರಾಕ್‍ಲೈನ್ ವೆಂಕಟೇಶ್ ರವರು ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ಗೆ ಕರೆ ಮಾಡಿ ಸಿನಿಮಾ ಆಫರ್ ಕೊಟ್ಟಿದ್ದಾರೆ. ನಂತರ ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ಕೂಡಲೇ ಗ್ರೀಸ್ ಸಿಗ್ನಲ್ ಸೂಚಿಸಿದ್ದಾರೆ ಎಂದು ತಿಳಿದು ಬಂದಿದೆ.

 

ರಚಿತಾ ರಾಮ್ ಈಗಾಗಲೇ ಅನೇಕ ಕನ್ನಡ ಚಿತ್ರಗಳಲ್ಲಿ ಅದ್ಬುತ ನಟನೆ ಮಾಡುವ ಮೂಲಕ ಸೈ ಅನಿಸಿಕೊಂಡಿದ್ದಾರೆ. `ಬುಲ್ ಬುಲ್’, `ಅಂಬರೀಶ’, `ರನ್ನ’, `ರಥಾವರ’ ಮತ್ತು `ಭರ್ಜರಿ ಚಿತ್ರದಲ್ಲಿ ನಟನೆ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top