ಮನೋರಂಜನೆ

ಕೊನೆಗೂ ಪಕ್ಕಾ ಆಯ್ತು ಬಾಲಿವುಡ್ ಬೆಡಗಿ ಸೋನಮ್ ಕಪೂರ್ ಮದುವೆ

ಬಾಲಿವುಡ್‌ನ ಬಹುತೇಕ ನಟಿಯರು ಅವರ ಸಿನಿಮಾಗಳಿಗಿಂತಲೂ ರಿಲೇಷನ್,ಅಫೇರುಗಳ ಮೂಲಕ ಸದ್ದು ಮಾಡೋದೇ ಹೆಚ್ಚು. ಅದು ಬಾಲಿವುಡ್‌ನಲ್ಲಿ ಸದ್ಯ ಬಹು ಬೇಡಿಕೆಯಲ್ಲಿರೋ ನಟಿ ಸೋನಮ್ ಕಪೂರ್‌ಳನ್ನು ಆ ಪಟ್ಟಿಯಿಂದ ಹೊರಗಿಡಲು ಹೇಗೆ ಸಾಧ್ಯ?

 

 

ಸಾಲು ಸಾಲು ಹಿಟ್ ಸಿನಿಮಾಗಳ ಮೂಲಕವೇ ಸದ್ದು ಮಾಡುತ್ತಿರೋ ಸೋನಮ್ ಕಪೂರ್ ತನ್ನ ಪ್ರಣಯ ಪ್ರಸಂಗದ ಬಗ್ಗೆ ಸಾಮಾಜಿಕ ಜಾಲತಾಣಗಳಲ್ಲಿ ಫೋಟೋ ಹರಿ ಬಿಡುತ್ತಾ ಸದಾ ಚಾಲ್ತಿಯಲ್ಲಿರುತ್ತಾಳೆ. ಬಾಯ್‌ಫ್ರೆಂಡ್ ಜೊತೆಗಿನ ನಾನಾ ಭಂಗಿಗಳ ಫೋಟೋ ಹಾಕೋ ಮೂಲಕ ಚರ್ಚೆಗೆ ಗ್ರಾಸವಾಗಿರೋ ಸೋನಮ್ ಇದೀಗ ತನ್ನ ಬಾಯ್‌ಫ್ರೆಂಡ್ ಆನಂದ್ ಅಹುಜಾ ಜೊತೆಗಿನ ಮದುವೆ ವಿಚಾರವನ್ನು ಎಲ್ಲರ ಮುಂದೆ ಬಹಿರಂಗ ಪಡಿಸಿದ್ದಾಳೆ.

ಇಷ್ಟು ದಿನ ಆನಂದ್ ಅಹುಜಾ ಜೊತೆ ಹಾಯಾಗಿ ಡೇಟಿಂಗ್ ನಡೆಸುತ್ತಾ ಕಾಲ ಕಳೆಯುತ್ತಿದ್ದ ಜೋಡಿ ದಾಂಪತ್ಯ ಜೀವನಕ್ಕೆ ಕಾಲಿಡುವುದು ಪಕ್ಕಾ ಆಗಿದೆ. ಇಂದು ಮಾಧ್ಯಮಗಳಿಗೆ ಕಪೂರ್ ಹಾಗೂ ಅಹುಜಾ ಎರಡು ಕುಟುಂಬಗಳು ಜಂಟಿ ಹೇಳಿಕೆ ಬಿಡುಗಡೆ ಮಾಡಿದ್ದು ಅದರಲ್ಲಿ ಇವರಿಬ್ಬರ ಮದುವೆ ಮೇ 8 ರಂದು ಮುಂಬೈನಲ್ಲಿ ನಡೆಯಲಿದೆ ಎಂದು ತಿಳಿಸಿವೆ. ಎರಡು ದಿನಗಳ ಕಾಲ ಮದುವೆ ನಡೆಯಲಿದ್ದು, ಕೇವಲ ಕುಟುಂಬದದ ಆಪ್ತರಿಗಷ್ಟೇ ಆಮಂತ್ರಣ ನೀಡಲಾಗುತ್ತಿದೆ.

 

 

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top