ಸಮಾಚಾರ

ಸೂಪರ್‌ಮ್ಯಾನ್ ವಿಲಿಯರ್ಸ್ ಹಿಡಿದ ಅದ್ಭುತ ಕ್ಯಾಚ್ ನೋಡಿ ಬೆಚ್ಚಿಬಿದ್ದ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಜಗತ್ತು..

ಮಿಸ್ಟರ್.360, ಸೂಪರ್‌ಮ್ಯಾನ್ ಆಫ್ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಎಂದೆಲ್ಲಾ ಕರೆಸಿಕೊಳ್ಳುವ ಎಬಿ ಡಿ ವಿಲಿಯರ್ಸ್ ತಮ್ಮನ್ನು ಯಾಕೆ ಸೂಪರ್ ಮ್ಯಾನ್ ಎನ್ನುತ್ತಾರೆ ಎಂದು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಸಾಬೀತು ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ. ಇಂಡಿಯನ್ ಪ್ರೀಮಿಯರ್ ಲೀಗ್ 2018ನೇ ಆವೃತ್ತಿಯ ಟ್ವೆಂಟಿ-20 ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಚಾಂಪಿಯನ್‌ಶಿಪ್‌ನಲ್ಲಿ ರಾಯಲ್ ಚಾಲೆಂಜರ್ಸ್ ಬೆಂಗಳೂರು ತಂಡದ ಆಟಗಾರ ಎಬಿಡಿ ವಿಲಿಯರ್ಸ್ ಹಿಡಿದ ಅದ್ಭುತ ಕ್ಯಾಚ್ ಸದ್ಯ ಕ್ರಿಕೆಟ್ ಜಗತ್ತೇ ಬೆರಗಾಗುವಂತೆ ಮಾಡುತ್ತಿದೆ.

 

 

ನೆನ್ನೆ ಬೆಂಗಳೂರಿನ ಎಂ.ಚಿನ್ನಸ್ವಾಮಿ ಕ್ರೀಡಾಂಗಣದಲ್ಲಿ ಸನ್‌ರೈಸರ್ಸ್ ಹೈದರಾಬಾದ್ ವಿರುದ್ಧ ನಡೆದ ಮಾಡು ಇಲ್ಲವೇ ಮಾಡಿ ಪಂದ್ಯದಲ್ಲಿ ಸೂಪರ್‌ಮ್ಯಾನ್ ಎಬಿಡಿ ಊಹೆಗೂ ನಿಲುಕದ ಕ್ಯಾಚನ್ನು ಯಶಸ್ವಿಯಾಗಿ ಪಡೆದುಕೊಳ್ಳುವ ಮೂಲಕ ಎಲ್ಲರನ್ನೂ ಮೂಕವಿಸ್ಮಿತರನ್ನಾಗಿ ಮಾಡಿದ್ದಾರೆ.

 

 

 

ಆರ್​ಸಿಬಿ ನೀಡಿದ್ದ 219 ರನ್​ಗಳ ಬೃಹತ್​ ಟಾರ್ಗೆಟ್​​ ಬೆನ್ನಟ್ಟಿದ ಹೈದರಾಬಾದ್ ತಂಡದ ಅಲೆಕ್ಸ್ ಹೇಲ್ಸ್ ಬಿರುಸಿನ ಬ್ಯಾಟಿಂಗ್ ನಡೆಸುತ್ತಿದ್ದರು ಹೊಡೆದ ಚೆಂಡನ್ನು ಬೌಂಡರಿ ಗೆರೆ ಬಳಿ ಗಾಳಿಯಲ್ಲಿ ಹಾರುತ್ತಾ ಅದ್ಭುತವಾಗಿ ಕ್ಯಾಚ್‌ ಹಿಡಿದರು. ಇದನ್ನು ನೋಡಿದ ನಾಯಕ ವಿರಾಟ್ ಕೊಹ್ಲಿ ಸೇರಿ ಮೈದಾನಲ್ಲಿದ್ದ ಪ್ರತಿಯೋಬ್ಬರು ಒಂದು ಕ್ಷಣ ದಂಗಾದರು. ಬ್ಯಾಟ್ ಹಿಡಿದು ಕಣಕ್ಕಿಳಿದರೆ ಎದುರಾಳಿ ಬೌಲರ್ ಗಳನ್ನೂ ಹೀನಾಮಾನವಾಗಿ ದಂಡಿಸಿ ಕೂತು, ನಿಂತು, ಮಲಗಿ ಮೈದಾನದ ಮೂಲೆ ಮೂಲೆಗೂ ಚೆಂಡನ್ನು ಅಟ್ಟುವ ಎಬಿಡಿ ಫೀಲ್ಡಿಂಗ್ ನಲ್ಲೂ ನಾನು ಅಷ್ಟೇ ಡಿಫರೆಂಟ್ ಎಂದು ಮತ್ತೊಮ್ಮೆ ಸಾಭೀತು ಪಡಿಸಿದ್ದಾರೆ.

 

 

copying or reproducing the above content in any format without approval is criminal offence and will be prosecuted in Bengaluru court © ಸುವರ್ಣಾನುಡಿ

Click to comment
To Top